Vừa nhìn thấy mặt Cường, chồng tôi không nói không rằng gì lao đến đánh tới tấp vào người cậu ấy. Sợ xảy ra án mạng, mọi người vội tới tách 2 người đàn ông ra.
Nói đến đây, em dâu khóc nghẹn và bỏ chạy ra khỏi phòng. Còn vợ chồng tôi buồn chẳng biết nói gì hơn ngoài vài lời động viên em mạnh mẽ hợp tác với bác sĩ chữa trị.
Tôi vô cùng hạnh phúc và tự hào, ngay lập tức chụp ảnh rồi đăng tải lên mạng xã hội để khoe mọi người cũng là để lưu lại làm kỷ niệm. Nhưng chưa mừng được bao lâu thì tôi lại muốn ly hôn.
Tôi vùng vẫy thoát khỏi chồng và khẳng định bản thân chưa bao giờ phản bội gia đình. Chỉ vì quá tin Hùng mà cho vay tiền và anh ta muốn quỵt nợ nên mới vu khống tôi ngoại tình.
Tôi thật sự không ngờ anh trai lại nói như thế với mình. Anh bây giờ khác quá, không còn là người anh trai hiền dịu của tôi năm xưa nữa. Chỉ vì một căn nhà, anh lại đối xử với tôi như thế. Có đáng không?
Họ hàng đều sửng sốt trước món quà của mẹ chồng, khen bà là người hào phóng, đối xử tốt với con dâu. Thậm chí, có người còn đem mẹ tôi và mẹ chồng ra so sánh, bởi mẹ tôi mừng đầy tháng cháu ngoại 5 triệu.
Lòng tôi nóng như lửa đốt, vội vàng lục tung tủ quần áo để lấy đồ cho con. Nhưng khi tay vô tình chạm vào một vật lạ dưới đáy tủ quần áo, tôi lại khựng người lại.